TySoLive BongDaVN TySoLive BongDaVN
Trực Tiếp Bóng Đá Số 1 Việt Nam
Club Profile

🏟️ Suzhou Dongwu

Hồ sơ CLB, phân tích phong độ và dữ liệu thi đấu cập nhật

Suzhou Dongwu

Suzhou Dongwu

League One · China
Mã đội: N/A Thành lập: N/A Sân: Wujiang Stadium Sức chứa: 15000
Điểm số
0
0 điểm/trận
Số trận
0
Xếp hạng N/A
Thắng · Hòa · Thua
0 · 0 · 0
Tỷ lệ thắng 0%
Hiệu số
N/A
0 bàn thắng / 0 bàn thua
Phong độ gần nhất
Chuỗi W/D/L
Sân nhà
15,000
Wujiang Stadium

Phân tích chuyên môn

Trang thông tin Suzhou Dongwu tập trung vào dữ liệu quan trọng của CLB tại League One: thứ hạng, điểm số, hiệu suất thi đấu, lịch sử hình thành và cập nhật nhân sự. Đây là nguồn tham khảo hữu ích cho người theo dõi bóng đá mỗi ngày.

Suzhou Dongwu đã thi đấu 0 trận tại League One mùa này, giành 0 điểm (trung bình 0.00 điểm/trận). Hiệu số bàn thắng bại là +0 (0 bàn thắng, 0 bàn thua), tỷ lệ thắng đạt 0.0%. Đây là nền tảng để người xem đánh giá chính xác sức mạnh của đội trước mỗi trận cầu.

Lịch sử đội bóng

Suzhou Dongwu được thành lập năm 0, có trụ sở tại Suzhou. Đội bóng đã trở thành một cái tên quen thuộc tại League One, với nền tảng lịch sử vững chắc và đông đảo cổ động viên trung thành.

Phong độ gần đây

Chuỗi kết quả gần đây của Suzhou Dongwu tại League One là N/A (0W-0D-0L). Đội có trung bình 0.00 điểm/trận — thành tích này phản ánh độ ổn định tương đối trong giai đoạn vừa qua.

Lịch thi đấu & Kết quả gần đây

Danh sách cầu thủ Suzhou Dongwu

Danh sách cầu thủ đang được đồng bộ.

FAQ về Suzhou Dongwu

CLB Suzhou Dongwu đang thi đấu ở giải nào?

Suzhou Dongwu hiện được ghi nhận thi đấu tại League One.

Sân nhà của Suzhou Dongwu ở đâu?

Đội bóng sử dụng sân Wujiang Stadium tại Suzhou.

Mùa này Suzhou Dongwu có phong độ ra sao?

Dữ liệu phong độ mùa hiện tại đang tiếp tục được đồng bộ.

HLV của Suzhou Dongwu là ai?

Thông tin huấn luyện viên của Suzhou Dongwu đang được cập nhật từ nguồn dữ liệu.

Suzhou Dongwu được thành lập năm nào?

Thông tin năm thành lập của Suzhou Dongwu đang được cập nhật.

Thông tin mở rộng

Bản sắc CLB: Suzhou Dongwu là câu lạc bộ đến từ China, thi đấu tại League One.
Sân nhà: Suzhou Dongwu chơi tại Wujiang Stadium, Suzhou (sức chứa 15,000 khán giả).

Gợi ý theo dõi thêm

Bình luận mô phỏng về đội bóng

Fan ủng hộ 1 · Ủng hộ

Tôi nghiêng về Suzhou Dongwu vì nhịp thi đấu gần đây khá ổn, chỉ cần giữ được cường độ là có thể bùng nổ. (đội bóng mô phỏng)

Fan hoài nghi 2 · Hoài nghi

Dữ liệu lịch sử cho thấy Suzhou Dongwu vẫn có điểm yếu ở khâu chuyển trạng thái và chống phản công. (đội bóng mô phỏng)

Bình luận đứng giữa 3 · Trung lập

Nếu xét tương quan lực lượng và phong độ, Suzhou Dongwu vẫn còn nhiều biến số cần theo dõi. (đội bóng mô phỏng)

Fan đối lập 4 · Hoài nghi

Đừng vội lạc quan, Suzhou Dongwu cần chứng minh thực tế trên sân chứ không chỉ bằng danh tiếng. (đội bóng mô phỏng)

Fan cổ vũ 5 · Ủng hộ

Mấu chốt của Suzhou Dongwu là tận dụng được cơ hội đầu tiên, nếu ghi bàn sớm thế trận sẽ dễ hơn. (đội bóng mô phỏng)